http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js रोट्रॅक्ट क्लब ऑफ तळेगाव दाभाडे सिटी आपल्या सर्वांच्या सहकार्याने सायकल रि सायकल हा प्रकल्प पूर्णत्वास जात – India News Live-INL NEWS LIVE NETWORK (P)LTD.

रोट्रॅक्ट क्लब ऑफ तळेगाव दाभाडे सिटी आपल्या सर्वांच्या सहकार्याने सायकल रि सायकल हा प्रकल्प पूर्णत्वास जात

          रोट्रॅक्ट क्लब ऑफ तळेगाव दाभाडे सिटी   रोट्राक्टर  मित्रानो आपल्या सर्वांच्या सहकार्याने सायकल रि सायकल हा प्रकल्प पूर्णत्वास जात असताना पाहून मनस्वी आनंद होत आहे,आपल्या कडे दहा सायकल जमा झाल्या आहेत परंतु आपल्याला एकूण 25 सायकल चे वाटप करायचे आहे तरी आपल्या आजू बाजूला अजून कोणाची जुनी वापरात नसलेली सायकल असल्यास . 
KAMLESH MUMBAI

Comments

comments

x

Check Also

Directorate of Revenue Intelligence put the import consignment of Gypsum Powder

DRI Alerts:- On the basis of specific intelligence Directorate of Revenue Intelligence put the import consignment of Gypsum Powder in ...